
SAJILI NDOA YAKO LEO KWA MANUFAA YA TAIFA 

 

TANGAZO 
 

KWA KUZINGATIA MASHARTI YA KANUNI YA 35 NA 36, YA KANUNI ZA 

USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZANZIBAR ZA MWAKA 2020, WAKALA WA 

USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZANZIBAR, INAWATANGAZIA 

WAFUNGISHAJI NDOA WOTE WALIOIDHINISHWA NA VIONGOZI WAO WA 

DINI WANATAKIWA KUOMBA LESENI ZA KUFUNGISHA NDOA, KUPITIA 

ANUANI IFUATAYO:  

MKURUGENZI MTENDAJI,   

WAKALA WA USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZANZIBAR 

PO.BOX 264  

ZANZIBAR.  

BARUA ZA MAOMBI ZIFIKISHWE MAKAO MAKUU YA WAKALA ZILIZOPO 

MIGOMBANI KARIBU NA KAMBI YA JESHI ZIKIWA ZIMEAMBATANISHWA 

NA BARUA YA SHEHA, UTHIBITISHO WA KIONGOZI WA DINI WENYE 

KUONESHA MUOMBAJI AMERUHUSIWA KUFUNGISHA NDOA, PAMOJA NA 

NAKALA YA KITAMBULISHO CHA MZANZIBARI MKAAZI. 
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