
 SAJILI MATUKIO YA KIJAMII KWA WAKATI ILI KUPATIKANA TAKWIMU SAHIHI KWA MAENDELEO YA TAIFA  

 

 

   

  

 

TANGAZO   

WAKALA WA USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZANZIBAR (ZCSRA) 

INAWATANGAZIA  

  WANANCHI WOTE  KUWA KUANZIA TAREHE 1/3/2024 HUDUMA 

ZOTE ZA USAJILI WA NDOA NA TALAKA  ZITAKUWA ZIKIPATIKANA 

KATIKA OFISI ZA USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZILIZOPO 

KATIKA KILA WILAYA UNGUJA NA PEMBA 
TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA KITENGO CHA UHUSIANO  

WAKALA WA USAJILI WA MATUKIO YA KIJAMII ZANZIBAR 


